TXWL-600 Electro-Hydraulic Servo Horizontal Tensile Testing Machine
Bayanin Samfura
TXWL-600 electro-hydraulic servo a kwance tensile gwajin inji rungumi dabi'ar firam tsarin, guda sanda biyu-aiki piston Silinda yin gwajin karfi, da kuma kwamfuta kula da tsarin gane atomatik iko da gwajin tsari ta sarrafa servo bawul da sauran aka gyara, da gwajin. Ana tattara bayanai daidai ta hanyar firikwensin kaya kuma ana aika su zuwa kwamfutar, tsarin yana bincika ta atomatik, aiwatarwa da adana sakamakon gwajin, kuma firinta na iya buga rahoton gwajin da ake buƙata kai tsaye. Ana amfani da wannan na'ura galibi don gwajin juzu'i na igiya na karfe, samar da zamani ne na bincike da koyarwa na kimiyya da sauran masana'antu don biyan buƙatun na'urorin gwaji masu kyau.
Bayanin Injin
1.Tsarin mai watsa shiri
Babban ɓangaren injin ya ƙunshi babban injin injin, wurin zama na silinda, silinda mai, katako mai motsi, wurin zama na gaba da na baya da firikwensin kaya. Yana iya aiwatar da gwajin tensile tare da matsakaicin nauyin 600kN akan samfurin.
Babban firam ɗin yana ɗaukar tsarin welded farantin karfe. Ƙarshen gaba na firam ɗin an sanye shi da wurin zama na Silinda mai da silinda mai, kuma ƙarshen baya yana daidaitawa ta farantin rufewa don samar da rufaffiyar firam. An shigar da firikwensin kaya a kan giciye mai motsi kuma an haɗa shi da sandar piston ta hanyar. injin hinge na ball, kuma an haɗa giciye mai motsi zuwa wurin chuck na gaba ta sandar taye. Lokacin da piston ke aiki, yana tura giciye mai motsi gaba don fitar da wurin chuck na gaba don motsawa. Wurin chuck na baya yana motsawa ta hanyar lantarki akan babban firam ta hanyar dabaran jagora, kuma babban firam ɗin yana sanye da jerin ramukan fil tare da tazara na 500mm, bayan haka an matsar da wurin zama na baya zuwa matsayi mai dacewa, an daidaita kulle. .
Wurin gwajin yana sanye da murfin kariya, wanda zai iya kare lafiyar ma'aikatan gwajin yadda ya kamata.
2.Tsarin tushen mai
Tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa yana ɗaukar kewayawa daban-daban, wanda zai iya adana lokacin shirye-shiryen gwaji zuwa matsakaicin lokacin da buƙatun gwajin suka cika. The man tushen tsarin rungumi dabi'ar matsa lamba wadannan tsarin, da kuma matsa lamba na man tushen tsarin yana ƙaruwa tare da karuwa da kaya, wanda zai iya yadda ya kamata ceci energy.The famfo tashar rungumi dabi'ar servo bawuloli da kuma low-amo plunger farashinsa, sanye take da daidaici man tace ba mafi girma fiye da. 5μm, matsa lamba na tsarin ana sarrafa shi ta hanyar bawul ɗin ambaliya. An tsara dukkan tsarin bisa ga ka'idar ceton makamashi da sauƙi mai sauƙi. Tankin mai yana sanye da kayan zafin mai na lantarki da ma'aunin matakin mai, matatar mai mai ƙarfi, tace iska da sauran na'urori masu kariya da nuni tare da zafin mai, matakin ruwa da juriya mai. Dangane da buƙatun tushen mai, tushen mai yana sanye da na'urar sanyaya iska.
3.Sashen Lantarki
An tsara tsarin sarrafa wutar lantarki a cikin wurin gwajin gwaji, kuma akwai na'ura mai aiki da aka kera ta musamman don bayyana kowane nau'in ayyuka a kallo. Abubuwan da aka haɗa na lantarki na shahararren alamar duniya ne, tare da ingantaccen aiki da ingantaccen inganci.
Tsarin Software:
(1) Dangane da tsarin aiki na Windows XP tare da ayyukan shirye-shirye, ikon sarrafa ƙarfin gwajin daidai-ƙira, sarrafa matsuguni daidai-da-wane, riƙe ƙarfin gwaji, riƙewar matsuguni da sauran hanyoyin gwaji ana iya haɗa su ta yadda ake so don biyan buƙatun hanyoyin gwaji daban-daban. zuwa matsakaicin iyaka, kuma don gane nau'ikan nunin bayanai, zane mai lanƙwasa, sarrafa bayanai, adanawa da ayyukan bugu da ake buƙata don gwajin.
(2) Aika siginar sarrafawa zuwa bawul ɗin servo ta cikin kwamfutar don sarrafa buɗewa da jagorar bawul ɗin servo, ta haka ne ke sarrafa kwararar cikin silinda, da fahimtar sarrafa ƙarfin gwajin daidai-daidai, ƙaura daidai-daidai, da sauransu. .
(3) An sanye shi da madaukai biyu na rufaffiyar madauki na ƙarfin gwaji da ƙaura.
(4) Yana da cikakkun ayyukan aiki na fayil, kamar rahotannin gwaji, sigogin gwaji, da sigogin tsarin duk ana iya adana su azaman fayiloli.
(5) Babban dubawa yana da duk ayyukan aikin yau da kullun na gwajin, kamar shigarwar bayanan samfurin, zaɓin samfurin, zane mai lanƙwasa, nunin bayanai, sarrafa bayanai, ƙididdigar bayanai, aikin gwaji, da sauransu. Aikin gwajin yana da sauƙi kuma sauri.
(6) Ana iya fitar da bayanan zuwa firinta don buga rahoton gwaji.
(7) Gudanar da tsarin tsarin, sigogin tsarin duk suna buɗewa ga ƙwararrun masu amfani, tabbatar da sassauci da amincin tsarin.
4.Test Na'urorin haɗi
An yi sanye da na'urorin gwajin igiya na waya (duba ƙasa) da sauran na'urorin haɗi ana kera su bisa ga ma'aunin da mai amfani ya bayar ko buƙatun tensile na samfurin.
5.Na'urorin Kare Tsaro
(1) Kariyar wuce gona da iri lokacin da ƙarfin gwajin ya wuce 2% zuwa 5% na matsakaicin ƙarfin gwaji ko ƙimar da aka saita.
(2) Kariyar bugun jini lokacin da piston ya motsa zuwa matsayi iyaka.
(3) Tare da zafin mai, matakin ruwa da kariyar juriyar mai da na'urorin nuni.
(4) Wurin gwaji yana da murfin kariya don hana samfurin daga karya da fadowa.
(5) Lokacin da gaggawa ta faru, danna maɓallin dakatar da gaggawa akan majalisar kulawa kai tsaye
Sigar Fasaha
1.Maximum gwajin ƙarfin: 600kN
2.Test ƙarfin ma'auni: 10kN ~ 600kN
3.Kuskuren dangi na ƙimar da aka nuna na ƙarfin gwajin: ≤± 1% na ƙimar da aka nuna
4.Tensile gwajin sarari (ban da bugun jini): 20mm ~ 12000mm
5.Bugu da ƙari: 1000mm
6.Maximum gudun aiki na piston: 100 mm / min
7.Deformation extensometer daidaito: 0.01mm
8.The girma na babban inji (mm): 16000 (L) x 1300 (W) x 1000 (H) (ban da m murfin)